Chiều đi: Bến xe trung tâm Đà Nẵng - Tôn Đức Thắng - Điện Biên Phủ - Hà Huy Tập - Hà Khê - Nguyễn Tất Thành - Ông Ích Khiêm - Lê Duẩn - Chi Lăng - Hùng Vương - Hàm Nghi - Lê Đình Lý - Nguyễn Tri Phương - Trưng Nữ Vương - Duy Tân - Núi Thành - CMT8 - Cầu Vượt Hòa Cầm - Quốc lộ 1A - Vĩnh Điện - Nam Phước - Tỉnh lộ 610 - Trà Kiệu - Kiểm Lâm - Mỹ Lược - Thu Bồn - Chợ Phú Đa (Quảng Nam).
Chiều về: Chợ Phú Đa (Quảng Nam) - Tỉnh lộ 61 - Cầu vượt Hòa Cầm - CMT8 - Núi Thành - Duy Tân - Trưng Nữ Vương - Nguyễn Tri Phương - Lê Đình Lý - Hàm Nghi - Hùng Vương - Chi Lăng - Lê Duẩn - Ông Ích Khiêm - Nguyễn Tất Thành - Hà Khê - Hà Huy Tập - Điện Biên Phủ - Tôn Đức Thắng - Bến xe trung tâm Đà Nẵng.
Giá vé suốt tuyến (1 hành khách/1 lượt): 25.000 đồng
Cự ly tuyến: 66.7 km
Tần suất: 30 phút/chuyến.
Thời gian hoạt động hàng ngày: 5 giờ 15 đến 16 giờ 45.
Số chuyến (đi và về) trong ngày: 48 chuyến
Doanh nghiệp khai thác tuyến:
* Công ty CP xe khách và DVTM Đà Nẵng - Điện thoại: (0236) 3680 767.
* Hợp tác xã Dịch vụ Vận tải và Du lịch Hải Vân - Điện thoại: (0236) 3649 917.
* Công ty cổ phần GTVT Quảng Nam - Điện thoại: (0235) 3820 011.
* Hợp tác xã Vận tải và Kinh doanh tổng hợp Tam Kỳ - Điện thoại: (0235) 3851 406.
CỔNG TTĐTTP TỔNG HỢP
(Tham khảo từ https://www.danangbus.vn/)