Chiều đi: Bến xe Trung tâm Đà Nẵng – Tôn Đức Thắng – Điện Biên Phủ – Hà Huy Tập – Hà Khê – Nguyễn Tất Thành – Ông Ích Khiêm – Lê Duẩn – Chi Lăng – Hùng Vương –Trần Phú – Trưng Nữ Vương – Núi Thành – Duy Tân – Cầu Trần Thị Lý – Ngũ Hành Sơn – Lê Văn Hiến – Trần Đại Nghĩa – Bến xe Hội An.
Chiều về: Bến xe Hội An – Trần Đại Nghĩa – Lê Văn Hiến – Ngũ Hành Sơn – Cầu Trần Thị Lý – Duy Tân – Núi Thành – Trưng Nữ Vương – Bạch Đằng – Hùng Vương – Chi Lăng – Lê Duẩn – Ông Ích Khiêm – Nguyễn Tất Thành – Hà Khê – Hà Huy Tập – Điện Biên Phủ – Tôn Đức Thắng – Bến xe TT.
Tần suất: 20 phút/chuyến. Cự ly tuyến: 36 km
Giá vé suốt tuyến (1 hành khách/1 lượt): 18.000 đồng
Số chuyến (đi và về) trong ngày: 76 chuyến.
Thời gian hoạt động hàng ngày: 5 giờ 30 đến 17 giờ 50.
Doanh nghiệp khai thác tuyến:
*Công ty cổ phần Xe khách & DVTM Đà Nẵng - Điện thoại: (0236) 3680670.
*Hợp tác xã Vận tải Thuỷ bộ & Du lịch Hội An – Điện thoại: (0235) 3861240.
CỔNG TTĐTTP TỔNG HỢP
(Tham khảo từ https://www.danangbus.vn/)