Xe buýt
-
Tuyến 05: Nguyễn Tất Thành (Chung cư Hòa Hiệp Nam) - Cầu Rồng - Công viên Biển Đông Đăng ngày 03-06-2020 07:57
-
Tuyến 12: Công viên 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng (Bãi xe Bùi Dương Lịch) Đăng ngày 03-06-2020 07:51